Mahaba ya mapenzi

there other output? Magnificent idea and..

Mahaba ya mapenzi

Baada ya leacture,alikuja kwangu na kuniomba notes za siku ya nyuma kwa sababu hakuweza kuingia darasani hiyo siku iliyopita. I wanted to tell her,i want her to know that i don't want us to be just friends,i love her but i'm just to shy,and i don't know why 2nd year Simu yangu iliita,kupokea alikuwa yeye alikuwa akilia akinielezea jinsi gani boyfriend wake broke her heart,she asked me to come over because she didn't want to be alone,kwa kuwa ni rafiki yangu kipenzi ilinibidi kwenda kumfariji,as i sat next to her on the sofa,nilikuwa nikimuangalia Machoni nikitamani awe wangu.

Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!!-------3

Baada ya masaa mawili baada ya kuangalia nae movie mbili tatu na kula nae chakula pamoja akarudi katika hali yake ya kawaida,hivyo akaamua kwenda kulala,before akaniangalia na kuniambia "asante" na kunipa tabasamu tamu,i want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

I want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. Graduation Day siku,wiki kisha mwezi ukapita ilikuwa ni mahafali yetu tukimaliza masomo ya chuo,akiinuka kwenda kutunukiwa shahada yake ya uchumi nilikuwa nikimuangalia akiwa amependeza sana siku ile,i wanted her to be mine,but she didn't notice me like that,and i knew it.

Miaka michache baadae Nikiwa kanisani Yule Msichana akiwa anaolewa sasa,nilimuangalia akisema "ndiyo nakubali " and drive off to new life,kaolewa na mwanaume mwingine,i wanted her to be mine,but she didn't see me like that,and i knew it.

I want to tell her to know that i dont us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. Kwenye Mazishi Miaka ilipita i looked down katika jeneza lilokuwa na msichna ambaye alikuwa ni "bestfriend" wangu,Katika Service ya mazishi wakasoma diary ya Bestfriend ambayo alikuwa akiiandika enzi za maisha ya chuo' Diary yake ilikuwa Ilikuwa ikisomeka hivi I stare at him napenda awe wangu,but he doesn't notice me like that,and i know it,i want to tell him,i want him to know that i dont want us to be just friends,i love him but i'm just to shy,and i dont know why.

I wish he would tell me he loved me! Nilipiga magoti huku nikilia nikijisemea moyoni i wish ningemwambia tu ukweli,nimeshachelewa sipo nae tena katangulia mbele za haki i cried!! Vunja ukimya. Stori Tamu Kweli,ina maelezo yaliowekwa kwa uwasi wa aina yake. Kwaiyo msichana ananimpenda sana ila ameenda kwa mwingine inakuaje Kiswaenglish hicho jamani kam ni Kiswahili basi iandikwe kiswahili. Na sio kuchanganya Kiswahili na English vibayo hivyo mpaka kinakua kigumu kueleweka.

Kwa mfano jinsi gani boyfriend wake broke her heart. Ila strory nzuri. Sawa, jina langu ni "Merly Ovando". Nimeolewa na mpenzi wangu wa chuo kwa miaka 7 bila mtoto. Tulijaribu kwamba wote ndani ya uwezo wetu wa kubeba mtoto lakini bila ya kujitahidi juhudi zote zilikuwa za kutoa mimba.

Tunafanya vipimo tofauti vya matibabu lakini hakuna kitu kinachoonekana kibaya na sisi. Vitu vilikuwa vibaya zaidi ya muda hadi kufikia kwamba nilikuwa karibu kufungua talaka kwa sababu ya kutokuwa na uwezo wa kulea watoto, lakini John aliendelea kunitia moyo. Mafanikio yalitokea wakati nilikutana na Maxwell, rafiki yangu wa zamani, na nikamwambia juu ya kutokuwa na uwezo wa kuwa na mtoto na kiasi gani tumekwenda ili kuhakikisha tuna mtoto.

Maxwell alituletea kipaji hiki cha ajabu na kikuu ambacho hatimaye alisaidia Ingawa hatukuwa mashabiki wa aina hii ya kitu, tuliamua kujaribu kwa kukata tamaa kwa sababu tulikuwa tamaa na hatukuwa na uchaguzi mwingine Alifanya maalum sala na tulitumia mizizi na mimea juu yetu Amani ametuhakikishia kuwa nitakuwa na mjamzito kabla ya mwisho wa siku 90 miezi 3. Hapa, John na mimi tuna heri na binti sasa. Maneno hawezi kueleza jinsi Yohana na mimi tunafurahi kwa muujiza wa ajabu ambao Daktari Amani alifanya kwa ajili yetu.

Tumejulisha kwa wanandoa wengi wenye matatizo duniani kote na kuwa na habari njema Ninaamini sana kuwa mtu huko nje anahitaji msaada wake. Unaweza kuwasiliana na Daktari Amani kwa barua pepe: doctorpeacetemple gmail.First time I saw you, I was scared to touch you.

First time I touched you, I was scared to kiss you. First time I kissed you, I was scared to love you. But now that I love you, I'm scared to lose you! Mambo yanapokwenda mrama kumbuka kuwa kuna Mungu peponi anayekupenda na kukuangalia, lakini yupo duniani anayekujali ambaye ni mimi peke yangu.

An angel asked me a reason why I care for you so much. I told her I care for you so much coz there's no reason not to. Why do birds fall from the sky every time you walk by?

T s diagram r22

Maybe because like me they want to be near you! Simu huboa wakati mwingine, kwani ni lazima ufungue meseji na kuzisoma, kuichaji simu kila mara, lakini usichoke kwani ndiyo inayotuwezesha tuwasiliane. They say as long as at least one person cares for you, life isn't a waste. So when things go terribly wrong, and you feel like giving up, please remember you still got me. Maneno huanza na ABC.

Namba Muziki na do re mi na mapenzi huanza na mimi na wewe. If only one star would fall every time I miss you, then all the stars in heaven would be gone. Don't wonder if there are no stars tonight! It's your fault coz you made me miss you a lot. If someone would ask me what a beautiful life means, I would lean my head on your shoulder and hold you close to me and answer with a smile: "Like this!

Niotapo ndoto, hukuota wewe Life may sometimes be a rough road to walk on where everything seems wrong. But don't give up. Just go on coz when you think you're all alone, look back and you'll find me walking along. Kuna bahari kati yetu.

Umeipata hiyo? Someone once asked me, "Have you ever fallen in love? I used to think that the world is so unfair, that it gave me so many reasons to hate it. But now, how can I hate such a wonderful world that gave me you? Natamani ningekuwa chozi jichoni mwako ambapo ningetelemka na kuishia midomoni mwako, lakini kamwe sitamani uwe chozi jichoni mwangu nitakupoteza kila muda niliapo. When it rains, you don't see the sun, but it's there. Hope we can be like that.

We don't always see each other, but we will always be there for one another.So when things go terribly wrong, and you feel like giving up, please remember you still got me. Namba Muziki na do re mi na mapenzi huanza na mimi na wewe.

Don't wonder if there are no stars tonight! It's your fault coz you made me miss you a lot. But don't give up. Just go on coz when you think you're all alone, look back and you'll find me walking along. Umeipata hiyo? But now, how can I hate such a wonderful world that gave me you? Hope we can be like that.

Jbl 4367 vs

We don't always see each other, but we will always be there for one another. Naweza kuishiwa utani pia. Naweza kuishiwa chaji lakini moyo wangu hauwezi kukosa nafasi ya kukuweka. Sasa pamoja nawe nimelipata. I'll just stare at one corner and think of you. No one else could make me happy like the way you do. Ninaweza kukuita langu? Na iwapo utasahau langu, niite lako mpenzi!

Unaweza usisikie ni kwa kiasi gani nilivyokushiba, unaweza usihisi namna gani ninavyokukumbuka. Sababu ni moyo wangu tu uliyoyaficha hayo. I just did. Take care. Mapenzi ni maisha ningekupa yangu bure.

It's hard to say I'm okay because sometimes I'm not. But it's easy to say I miss you coz I know that I really do. Emoticon Emoticon. Follow Us followers 0 followers 0 likes 0 followers 0 subscribers followers. They say as long as at least one person cares for you, life isn't a waste.SIJUI wewe ulikuwa una malengo gani wakati unafikiria kuwa na ambaye unaye; wapo ambao walikuwa na malengo kwamba akiwa na mwanaume, maana yake awe ndio sawa na mashine ya kutolewa fedha maarufu kama ATM.

Ikiwa ulichokuwa unatafuta ni mwanaume au mwanamke ambaye kwako atakuwa ni ATM, kwamba ndiye awe anakupa kila kitu unachotaka, ikiwa hatakuwa na fedha si rahisi mkaendelea kuwa na uhusiano mzuri, kwa kuwa mpango wako haukuwa mapenzi, bali kuchuma fedha na kula raha. HAPA tunazungumza kuhusu mapenzi kama kawaida yetu. Leo nimekuja na mada ambayo naamini itawagusa wengi.

Olga capirci

Marafiki zangu, kusaidia katika mapenzi ni jambo zuri tena lenye mantiki sana. Suala la kusaidiana si la upande mmoja. Linaweza kuwa kwa wote, kwa mwanaume au mwanamke. Ni kati ya nguzo muhimu katika mapenzi, lakini kwa bahati mbaya kuna wale ambao wamekuwa na tabia ya kupenda sana fedha! Unajua wenzi wanajuana kulingana na wanavyoishi, hivyo ni rahisi sana kumgundua mwenzako kama anapenda sana fedha au ni kweli ana tatizo linalohitaji msaada wako. Hii ni kasoro, lakini haimaanishi kwamba ndiyo sababu ya kuachana.

Katika mada hii ipo dawa ya namna ya kudumu katika mapenzi motomoto na mwenzi wa aina hii. Umewahi kukutana na maneno ya aina hii? Bila shaka jibu ni ndiyo.

Si hivyo tu, wapo wanaume pia ambao ni kero kwa wapenzi wao, yaani wamegeuka wanaume kama mabinti kwa tabia zao za kutegemea kupewa kila kitu na wapenzi wao hata kama wanao uwezo wa kuvipata vitu hivyo kama watajishughulisha.

Ninachotaka kusema leo ni kwamba, mapenzi ya kweli hayana uhusiano wowote na fedha, ukiona mpenzi wako anaweka fedha mbele na ukishindwa kumpatilizia anachokitaka anakasirika, jua penzi lake lina walakini, hakupendi bali anataka kukutumia kisha kukuacha. Katika mapenzi hatukatai suala la kusaidiana, mpenzi wako akiwa na shida fulani akaomba umsaidie, kama unao uwezo msaidie na kama huna mueleze ukweli kisha muangalie namna nyingine ya kumsaidia.

Itakuwa siyo busara kama utakuwa na tatizo lakini ukaona kwamba ukimweleza mpenzi wako ataona unamchuna. Wapenzi wanaopendana kwa dhati hawachunani bali wanasaidiana na hili ni kwa pande zote mbili.

Kinachokera ni kutoishiwa na matatizo na wakati mwingine unakuta kuchuna kwingine ni kwa mambo ya starehe. Katika mazingira hayo unadhani mpenzi wako atashindwa kukuchoka?

Akikuacha kwa sababu hiyo utamlaumu? Kimsingi ukiwa na mpenzi mwenye tabia ya kutaka kukuomba fedha kila wakati tena katika matumizi mengine ambayo siyo ya msingi, mbinu zifuatazo ni muhimu kuzifuata.

mahaba ya mapenzi

Twende tukaone. Usiwe mtu wa kutoa ahadi za uongo, mara nitakununulia hiki na kile.I was doing great until I ran out of stars. Kama angelifanya hivyo, nisingeweza kuwa na uwezo wa kuwa na mpenzi wa thamani kama wewe. The answer is nobody, because you will always be the best girl for me.

mahaba ya mapenzi

Tabasamu langu kwako halitafutika kamwe. Penzi langu kwako halitaisha kamwe. Unanipa nguvu, ambayo hunifanya nivumilie. Nakupenda mpenzi, kuliko unavyompenda papa!

Nikaulizwa ni nani Rais wa sasa wa Marekani lakini sikuwa na uhakika kama ni Clinton au Obama Lakini nilipoulizwa kuwa ni nani ninayempenda, jibu pekee nililolifikiria ni wewe. In fact I grow to like you a little more every day. I love you. I would climb a thousand mountains just to be with you every single night. Darling I miss you so much. Natumaini kwamba hii dakika moja ninayokutumia meseji itasaidia kuwasilisha penzi langu moja la milele. I never seem to get enough of you.

As you can see, you mean so much to me! Nipe nafasi moyoni mwako na si akilini mwako, kwa maana akili husahau kwa urahisi, lakini moyo hukumbuka mara kwa mara. But when you talk to me, your sweet voice drowns out the crowd! I miss you. I loved you. I will love you forever! Kwa sasa siwezi kulala kwa sababu tayari nimekwisha kupa vitu vyangu vyote. Usiku mwema! Mara kwa mara nakuwaza mpenzi wangu.

Cos anything associated with you, is just too precious to be deleted away. Mine would be that our love would last until you see an apple in an orange tree. Emoticon Emoticon. Follow Us followers 0 followers 0 likes 0 followers 0 subscribers followers.

Welcome to singapore pools live draw

Home Unlabelled Meseji za Tamu za Mapenzi. Artikel Terkait. Next Post. Previous Post.Post a Comment. Habari zakoza moyo wakoza tabasamu lakoza kicheko chakosauti yako na kila kitu kizuri chako?

Najua kila kitu kitakuwa safi sana kuanzia moyo wako mzuri na mtamu uliojaa upendo na mapenzi ya dhati kabisa ulio mkweli na mvumilivu.

Meseji za Tamu za Mapenzi

Angalia ndani ya moyo wakoutakuta hakuna kitu cha kufichapengine unaweza kuficha kwa sababu ni wajibu wa kila mtu katika maisha yakelakini linapokuja suala la kupendana basi mambo ya kuficha hakuna tena kama ukiwa na uhakika kuhusu uhusiano wako. Nikifikiria kuhusu wewenafikiria kuhusu dunia ya mapenzi iliyo nyooka na iliyo katika njia sahihi kabisampaka hapo jua tu mimi na wewe mpaka milele kwenye mabonde twendeDear, baharini tuogelee hata hewani tutapaa. Tabasamu lako ambalo ndio nalipenda zaidina kila mara huwa nalihisi liko mbeleni mwangu lakini kama unavyojua muda mwingi uko mbali najaribu kufikiri tu je kama tungekuwa tuko wote masaa 24 siku 7 usiku na mchana sijui ningesema maneno gani kusema za ukweli namisi tabasamu lako maridani Kicheko chako ambacho nikisikia moyo wangu huenda kasi kuliko wakati wowote uleDear labda nikuambie kitu Fulanimimi napenda sana kusikia vichekounajua kuna wakati ukiwa sehemu Fulani Fulani jinsi unavyocheka ndio watu wale wanavyoweza kukuweka katika kundi ganiwewe kicheko chako nakuweka katika kundi la wanadamu maridani.

Honey huwa napata furaha sana kila ninapopata wasaa wa kukuandikia emailkila ninapopata nafasi ya kukusalimia wewewengine hawapati nafasi hii kutokana na sababu zao mbali mbaliwengine hawana mikono ya kuandikawengine wameachana na wapenzi waowengine wamegombana na wapenzi wao na kadhalika lakini mimi nafurahi nakuandikia email hii kwa furaha kuu kuliko zote.

Kikomo naishia hapanaomba tuendelee kuwasiliana siku nyingine tenamwisho wa barua moja ndio mwanzo wa barua nyingine nzuri na bora zaidikwahiyo usijali sana mrembo wangu. Naam niliogopa. Ningekwambia siku zile ungenikosa. Ungenitafuta usinijue nilipo. Hata ungeniona aahh wapi! Hawakiambilika wale. Ila sasa nahisi ndio wakati muwafaka wa kukwambia. Na nakwambia ili ujirekebishe. Na nakwambia kwa kuwa nakupenda, wewe ni wangu wa milele.

Nakwambia kwa kuwa naamini walinzi wako wapya waweza niruhusu nikwambie bila ya kunidhuru. Wao pia naamini wanaamini nnayokwambia ni muhimi kwako na kwa maslahi yao wao, watumishi wako. Mpenzi wangu nianze kwa kukushukuru sana kwa barua yako iliyojaa huba ambayo nimeipokea jana mchana nikiwa kazini.

Niseme tu nimefurahi sana mpenzi wangu kupata barua yako. Siku zote barua zako huwa tiba mahabuba moyoni mwangu. Kila niusomapo mwandiko wako wa kimahaba huwa napata liwazo la haja moyoni mwangu. Maneno ya kwenye barua yako ni dawa isiyo na kifani ndani ya moyo wangu. Kila mara najikuta moyo wangu unaongeza maradufu upendo juu yako. Mpenzi wangu, usishangae kuwa nimepata barua jana lakini nimechelewa kukujibu hadi leo ndiyo nimeshika kalamu na karatasi ili nikuandikie ewe kipenzi cha moyo wangu.

Nilipoipata barua yako nilitafakari kwa muda mrefu mno hadi kujikuta nikitokwa na machozi. Hayakuwa machozi ya furaha kama yale yanidondokayo kila wakati nisomapo maneno matamu kutoka kwako ewe mwandani wangu. Maneno ya kwenye barua yako yamenichoma moyoni mwangu mithili ya mkuki wenye ncha kali tena iliyoiva vilivyo kwenye tanuru la moto. Mpenzi wangu, niliyekuchagua mimi mwenyewe kutokana na hisia kali na mapenzi mazito sana niliyonayo moyoni mwangu juu yako, amini bado nakupenda sana.

Mpenzi wangu, nikakiri kwa yakini kuwa nilikuahidi toka miaka mingi sana kuwa pindi nitakapojaaliwa kupata kazi nitakuoa. Nayakumbuka maneno ya ahadi niliyokuwa nikikupa kila mara tulipokuwa tukipata kaupenyo ka kuwa pamoja.

Ahadi yangu bado ipo pale pale mpenzi wangu. Moyo wangu, kwa dhati kabisa, bado una dhamira ya dhati ya kukuoa mpenzi wangu Kwenye barua yako umeandika jinsi unavyokata tamaa kwani sasa ni mwaka moja toka nianze kazi lakini sijatimiza ahadi yangu ya kukuoa.

Mpenzi unaona kama nakupotezea muda na unaniomba kama sina haja nawe nikupe nafasi uolewe na mtu mwingine ambaye hata leo hii yupo tayari kuleta posa kwa wazazi wako.Post a Comment. Home Simulizi Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!!

Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!! September 15, Waliongea sana mwisho Christian alikubali kuwa na mahusiano ya kimapenzi na walipatana jinsi ya kuendesha mapenzi yao bila mtu yoyote kujua ingawa waswahili wanasema hakuna siri ya watu wawili. Baby nimemiss penzi lako tamu ulilonipa jana kama itawezekana na leo nataka tena, kwani wewe hujanimiss mpenzi wangu jamani!!!

Ilikuwa ni meseji toka kwa rafiki mkubwa wa mama yake, Khaaaaa kumbe baba ndio mambo anayoyafanya hata siamini anajifanya mlokole kumbe ni Malaya wa kutupwa haraka haraka aliirudisha simu mezani baada ya kusikia vishindo vya mtu aliyekuwa anakuja, hakukosea ni kweli alikuwa baba yake, mwanangu hebu kaa hapa tuongee.

mahaba ya mapenzi

Mama yako yuko wapi? Alienda kazini baba alijibu Christina, mwanangu naomba umshike Mungu kama tulivyo wazazi wako, soma sana neno la Mungu na kumtegemea yeye usije kutuaibisha sisi wazazi wako, Christina hakuamini maneno aliyokuwa akiongea baba yake kutokana na ukweli aliokuwa anaufahamu alitamani kumwambia ukweli lakini alishindwa na kujikaza, sawa baba nimekuelewa nasoma sana na sitokuangusha hata siku moja.

Girafu Hotel ni sehemu nzuri ya kupumzika wawili wapendanao, hotel hii inapatikana maeneo ya Temeke Sudan, ina huduma nzuri za vyakula na hata vyumba vyao ni vizuri sana, siku hiyo Christina na Christian walipanga kukutana maeneo hayo baada ya Christina kumdanganya baba yake kuwa anahitaji laki moja ya matumizi yake madogo madogo, lakini ukweli ni kwamba alipanga kuonana na Christian ili wafanye kale kamchezo alichokiona kwa baba yake.

SHORT FILM: Mapenzi Yanatesa, Usimcheke Anayelia Kisa Mapenzi

Christina alimvua nguo zote Christian na yeye kuvua nguo zote, Christian hakuamini macho yake baada ya kumwona mpenzi wake amevua nguo zote, kitumbua chake kilikuwa kimetuna vizuri na cha kuvutia sana, Christina alikuwa mweupe, mrefu wa wastani alikuwa na chuchu nzuri za kuvutia mwanaume yoyote lijali, alikuwa na meno ya chiki kidogo, kiujumla alikuwa mzuri sana wa kuvutia sana.

Ooh shit!!!! Mwanaume huyo alilia miguno ya hatari kutokana na raha aliyoipata na hakuwahi kuipata zaidi ya kusikia kwa rafiki zake kabla ya kuokoka. Jamani weweeeeeeeeee! Mungu wangu weee ni maneno yaliyomtoka mfululizo Christian kutokana na kamchezo alichokuwa anapewa. Christian hakubaki nyuma alimsimamisha Christina na kuanza kunyonya chuchu za Christina kwa ustadi mkubwa sana huku akimshikashika makalio yake! Christina alikuwa kalegea kwa raha zile na alikuwa anahema kwa juu juu, oooh jamani raha mpenzi wangu jamani!!!!

Jamani jamani! Baby unanimaliza jamani raha weeee! Zilikuwa kelele za Christina baada ya Christian kuzama chumvini. Christian alimbeba na kumwaga kitandani kisha kuchukua miguu yake na kuiweka mabegani mwake halafu akachukua rungu lake na kuanza kuchezesha na kusugua taratibu juu ya kisimi cha Christina ulikuwa ni utundu wa kipekeee alioufanya uliozidisha raha kubwa sana kwa mtoto Yule wa kike baada ya kuona Christina amezidiwa sana alichukua rungu lake na kuanza kulizamimisha taratibu ndani ya utamu wa Christina, ooooooooooooooooooooh jamani my dear uwiii mwenzako Napata raha za hatari mpenzi unanimaliza baby wangu wangu, Christina alimchezesha gwaride la kutosha ilikuwa ni kipute cha hatari, mara Christina na Christian walimwaga maji ya dafu kwa pamoja, ooh jamani asante sana mpenzi wangu, umeona ilivyo raha kumbe wanafaidi sana aiseee sasa tujitahidi kufanya mara kwa mara!

Walikumbatiana na kupitiwa na usingizi mzito. Michezo ya Christina na Christian ilizidi hadi sasa watu wakaanza kuwahisi kuwa wana mahusiano ya kimapenzi, mama Ally jirani yao baba Edwin aliamua kufunguka kila kitu kwa wazazi wa Christina kwamba motto wenu anajifanya mlokole lakini anajihusisha na mapenzi na Christian na hata mara nyingine wanafanyia mapenzi nyumbani kwenu. Kwanza wazazi walitaka kukataa lakini waliamua kukaa kimya na kumshukuru mama Ally kwa taarifa alizowapa na kuahidi kuzifanyia kazi.

Ilikuwa ni jumamosi ambapo mama Christina, mmewe na mfanyakazi walielekea sokoni kununua mahitaji mbalimbali ya familiya na ndipo Christina akaona ni nafasi pekee ya kumwita mpenzi wake ili wale vitu pale nyumbani.

Simu iliita………. Baby…nimekumiss mpenzi wangu ilikuwa ni sauti laini na nzuri iliyopenya masikioni mwa Christian.

Hata mimi mpenzi wangu nimemiss sana penzi lako tamu baby…….

Jinsi ya kufanya mapenzi mpaka umkojoze mpenzi wako

Tags : Simulizi. Subscribe to: Post Comments Atom. Powered by Blogger.

mahaba ya mapenzi

Crafted with by TemplatesYard.


Goltishura

thoughts on “Mahaba ya mapenzi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top